Bændur verðlaunaðir fyrir úrvalsmjólk

0
344

Þingeyskir, Eyfirskir og Húnverskir kúabændur voru verðlaunaðir fyrir úrvalsmjólk á deildarfundi Norðausturdeildar MS sem haldin var á Hótel Natura á Svalbarðsströnd sl. miðvikudag, en þeir leggja allir inn mjólk hjá MS á Akureyri. Verðlaunahafar á þessu svæði voru 34 en alls voru 63 innleggjendur verðlaunaðir hjá MS fyrir úrvalsmjólk árið 2014.

Verðlaunahafar 2015. Nokkra vantar á myndina
Verðlaunahafar 2015 ásamt Kristínu Halldórsdóttur mjólkurbússtjóra MS á Akureyri. Nokkra vantar á myndina

Eftirtaldir fengu verðlaun fyrir úrvalsmjólk árið 2014.

Brúsi ehf Brúsastöðum                                 Austur-Húnaþingsdeild
Jens Jónsson Brandaskarði                         Austur-Húnaþingsdeild
Loftur S. Guðjónsson Ásbjarnarstöðum       Vestur-Húnaþingsdeild
Pétur Sigurvaldason Neðri-Torfustöðum     Vestur-Húnaþingsdeild
Ásgeir Sverrisson Brautarholti                    Vestur-Húnaþingsdeild
Heimavöllur ehf Hvammi                             Norðausturdeild
Kristín S. Hermannsdóttir      Merkigili          Norðausturdeild
Þórir Níelsson og Sara María Torfum            Norðausturdeild
Félagsbúið Villingadal Villingadal                  Norðausturdeild
Hlynur Þórsson Akri                                      Norðausturdeild
Hermann Ingi Gunnarsson Klauf                Norðausturdeild
Benjamín Baldursson Ytri Tjörnum 2        Norðausturdeild
Pétur Friðriksson Gautsstöðum                   Norðausturdeild
Haraldur Jónsson Dagverðareyri                 Norðausturdeild
Þorsteinn Rútsson Þverá                                Norðausturdeild
Sveinn Kjartan Sverrisson Melum               Norðausturdeild
Guðrún Marinósdóttir Búrfelli                     Norðausturdeild
Urðarbúið Urðum                                            Norðausturdeild
Þorleifur K. Karlsson Hóli                             Norðausturdeild
Félagsbúið Böðvarsnes Böðvarsnesi            Norðausturdeild
Karl Björnsson Veisu                                      Norðausturdeild
Vogabú ehf Vogum                                         Norðausturdeild
Glúmur Haraldsson Hólum                         Norðausturdeild
Sveinbjörn Þór Sigurðsson Búvöllum        Norðausturdeild
Ketill Indriðason Ytra-Fjalli                         Norðausturdeild
Hulda Elín Skarphéðinsdóttir Úlfsbæ        Norðausturdeild
Arndísarstaðir ehf Arndísarstöðum            Norðausturdeild
Ólafur Haraldsson Fljótsbakka                     Norðausturdeild
Félagsbúið Ljósavatni Ljósavatni                 Norðausturdeild
Karen O. Hannesdóttir Krossi                      Norðausturdeild
Flosi Gunnarsson Hrafnsstöðum                Norðausturdeild
Marteinn Sigurðsson Kvíabóli                     Norðausturdeild
Sigurborg Gunnlaugsdóttir Engihlíð          Norðausturdeild
Félagsbúið Laxamýri Laxamýri                    Norðausturdeild